Thông tin mô tả
Cho thuê tòa
Kết Cấu: Hầm + Trệt + 6 Lầu, sàn trống,
Giá Nguyên Toà: 180
Vị trí nằm gần khu trung tâm
Giá: 180 Triệu/tháng
Diện tích: 280 m2
Giá/m2: 0,64 Triệu/m2
606563
Cho thuê
Cho thuê tòa
Kết Cấu: Hầm + Trệt + 6 Lầu, sàn trống,
Giá Nguyên Toà: 180
Vị trí nằm gần khu trung tâm
Trúc My
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2
14 triệu
95 m2