Thông tin mô tả
Cho thuê MT 722 Sư Vạn Hạnh, P12,
Giá 370
Cọc và
Giá: 370 Triệu/tháng
Diện tích: 144 m2
Giá/m2: 2,57 Triệu/m2
345691
Cho thuê
Cho thuê MT 722 Sư Vạn Hạnh, P12,
Giá 370
Cọc và
Võ Văn Tuấn
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2
14 triệu
95 m2