Thông tin mô tả
Góc 2
1. Vị trí đắc địa: 2
2.
4. Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng.
5. Vỉa hè rộng, vị trí trung tâm của trung tâm,
6. Đường rộng 20m chưa tính vỉa hè, đậu đỗ
7.
-
Giá: 180 Triệu/tháng
Diện tích: 240 m2
Giá/m2: 0,75 Triệu/m2
724854
Cho thuê
Góc 2
1. Vị trí đắc địa: 2
2.
4. Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng.
5. Vỉa hè rộng, vị trí trung tâm của trung tâm,
6. Đường rộng 20m chưa tính vỉa hè, đậu đỗ
7.
-
Tuấn Anh BDS Trung Tâm
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2