Thông tin mô tả
Cần cho thuê 1 phần nhà hoặc nguyên căn Huỳnh Thúc Kháng
Vị trí ngay phố đi bộ Nguyễn Huệ.
Số 12 Huỳnh Thúc Kháng,
- DT: 4x16m 1 hầm, 1 lững, 3 lầu (có thang máy mới).
- 1 phần bán hầm vs lững 80
- Nguyên căn 134
Giá: 134 Triệu/tháng
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 2,09 Triệu/m2
753006
Cho thuê
Cần cho thuê 1 phần nhà hoặc nguyên căn Huỳnh Thúc Kháng
Vị trí ngay phố đi bộ Nguyễn Huệ.
Số 12 Huỳnh Thúc Kháng,
- DT: 4x16m 1 hầm, 1 lững, 3 lầu (có thang máy mới).
- 1 phần bán hầm vs lững 80
- Nguyên căn 134
Nguyễn Anh Tuấn
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2