Thông tin mô tả
Siêu phẩm NNC Ngang 4.5m
Cho thuê
GIá chỉ 43tr còn
-
-
- Cọc: 3 tháng.
Lợi thế: Vị trí thuộc khu vực trung tâm của
Bên em còn rất nhiều
Giá: 43 Triệu/tháng
Diện tích: 81 m2
Giá/m2: 0,53 Triệu/m2
324303
Cho thuê
Siêu phẩm NNC Ngang 4.5m
Cho thuê
GIá chỉ 43tr còn
-
-
- Cọc: 3 tháng.
Lợi thế: Vị trí thuộc khu vực trung tâm của
Bên em còn rất nhiều
Võ Minh Trí
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2