Thông tin mô tả
Cho thuê
DT: 6.5x25m
Kết Cấu: Hầm, Trệt, 4 Lầu, Sân Thượng,
Khu vực
Giá: 210
Giá: 210 Triệu/tháng
Diện tích: 170 m2
Giá/m2: 1,24 Triệu/m2
330912
Cho thuê
Cho thuê
DT: 6.5x25m
Kết Cấu: Hầm, Trệt, 4 Lầu, Sân Thượng,
Khu vực
Giá: 210
Mộng Huyền
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2