Thông tin mô tả
Cho thuê nhà góc 2
-
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu (7,9 x 25).
- Đang
- Ưu tiên văn phòng,
===========================
Giá: 200
Giá: 200 Triệu/tháng
Diện tích: 188 m2
Giá/m2: 1,06 Triệu/m2
351212
Cho thuê
Cho thuê nhà góc 2
-
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu (7,9 x 25).
- Đang
- Ưu tiên văn phòng,
===========================
Giá: 200
Le Quynh Anh Thu
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2