Thông tin mô tả
Cho thuê nhà nguyên căn MT Ngô Văn Năm, P. Bến Nghé, Q.1.
-
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng.
- Phù hợp
- Giá: 100
Giá: 100 Triệu/tháng
Diện tích: 99 m2
Giá/m2: 1,01 Triệu/m2
356410
Cho thuê
Cho thuê nhà nguyên căn MT Ngô Văn Năm, P. Bến Nghé, Q.1.
-
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng.
- Phù hợp
- Giá: 100
Đàm Xuân Quang
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2