Thông tin mô tả
Cho thuê toà nhà văn phòng góc 2
-
- Kết cấu: Hầm 10 tầng.
- Vị trí siêu đẹp, góc 2
-
- Cọc,
Giá: 604 Triệu/tháng
Diện tích: 240 m2
Giá/m2: 2,52 Triệu/m2
326687
Cho thuê
Cho thuê toà nhà văn phòng góc 2
-
- Kết cấu: Hầm 10 tầng.
- Vị trí siêu đẹp, góc 2
-
- Cọc,
Tiennguyen1609
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2