Thông tin mô tả
Cho thuê toà nhà 2 MT 12 Lê Thánh Tôn và Chu Mạnh Trinh Bến Nghé Q1
Nhà xây đẹp ốp kính dạng VP cao cấp, thang máy lớn 12 người
Khu vực siêu vip, hội tụ những thương hiệu hàng đầu Thế Giới.
Phù hợp
Giá: 760 Triệu/tháng
Diện tích: 1500 m2
Giá/m2: 0,51 Triệu/m2
352241
Cho thuê
Nhà xây đẹp ốp kính dạng VP cao cấp, thang máy lớn 12 người
Phù hợp
Phong Khải
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2