Thông tin mô tả
CHÍNH CHỦ Cho thuê
- Dện tích : 20x25m Hầm Trệt 6 Lầu TM
- Khu vực giao thông thuận lợi, vị trí sầm uất nhiều Nhà Hàng,
- Thuận tiện
-
Giá: 300 Triệu/tháng
Diện tích: 450 m2
Giá/m2: 0,67 Triệu/m2
618028
Cho thuê
CHÍNH CHỦ Cho thuê
- Dện tích : 20x25m Hầm Trệt 6 Lầu TM
- Thuận tiện
-
Nguyễn Duy Anh
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2