Thông tin mô tả
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.
Vị trí:
- Ngay đoạn 2 chiều, khu vực
- Hướng về đường Đinh Tiên Hoàng, gần chợ và trường học.
- Nhà đã
Thích hợp
Giá: 24 Triệu/tháng
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 0,67 Triệu/m2
641268
Cho thuê
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.
Vị trí:
- Ngay đoạn 2 chiều, khu vực
- Hướng về đường Đinh Tiên Hoàng, gần chợ và trường học.
- Nhà đã
Thích hợp
Hoàng Quân
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2