Thông tin mô tả
Tổng
Thích hợp để mở nhà hàng, bar, Pub,
Lượng khách du lịch trung bình mỗi ngày hơn 2000 lượt người đến chơi, hoạt động
Giá: 170 Triệu/tháng
Diện tích: 86 m2
Giá/m2: 1,98 Triệu/m2
350451
Cho thuê
Tổng
Thích hợp để mở nhà hàng, bar, Pub,
Nguyễn Thanh Tín
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2