Thông tin mô tả
CUNG ĐƯỜNG HIẾM NHÀ CHO THUÊ, bề ngang đẹp, nhà mới. Đoạn gần Ký Con
-
- Kết cấu: 5 tầng như hình
- Giá: 100tr còn
Giá: 100 Triệu/tháng
Diện tích: 195 m2
Giá/m2: 0,51 Triệu/m2
349375
Cho thuê
-
- Kết cấu: 5 tầng như hình
- Giá: 100tr còn
Tuyết Mai
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2