Thông tin mô tả
Cho Thuê Nguyên Căn MT Đinh Công Tráng, P. Tân Định, Q1.
Dt: 7 x 18m trệt, 4 lầu sân thượng, hơn 12 phòng đầy đủ
Tổng
Giá: 98
Giá: 98 Triệu/tháng
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 0,78 Triệu/m2
337730
Cho thuê
Cho Thuê Nguyên Căn MT Đinh Công Tráng, P. Tân Định, Q1.
Dt: 7 x 18m trệt, 4 lầu sân thượng, hơn 12 phòng đầy đủ
Tổng
Giá: 98
Võ Văn Tuấn
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2