Thông tin mô tả
Cho thuê tòa
+
+
Hiện trạng: 1 trệt 4 lầu - ốp kính -
Giá: 500
Liện hệ em Kim
Giá: 500 Triệu/tháng
Diện tích: 340 m2
Giá/m2: 1,47 Triệu/m2
828531
Cho thuê
Cho thuê tòa
+
+
Hiện trạng: 1 trệt 4 lầu - ốp kính -
Giá: 500
Liện hệ em Kim
Nguyễn Thị Kim Ngân
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2