Thông tin mô tả
Cho thuê MB Trần Cao Vân, Đa Kao,
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.
Phù hợp KD nhà hàng, bar, phòng trà, shop... vv.
Hiện trạng đang decor theo mô hình coffe, nhà hàng.
Nhận nhà ngay,
Giá: 110 Triệu/tháng
Diện tích: 170 m2
Giá/m2: 0,65 Triệu/m2
775528
Cho thuê
Cho thuê MB Trần Cao Vân, Đa Kao,
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.
Phù hợp KD nhà hàng, bar, phòng trà, shop... vv.
Hiện trạng đang decor theo mô hình coffe, nhà hàng.
Nhận nhà ngay,
Trần Anh Khoa
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2