Thông tin mô tả
- Gần Nguyễn Văn Thủ - Đinh Tiên Hoàng.
- DT 4x14m, Trệt, 1Lầu, 2
- Nhà mới đẹp 100
- Nhà phù hợp làm VP
- Chỉ việc vô hoạt KD thôi không phải sữa chữa gì hết.
- CAM KẾT HÌNH THẬT 100
- Giá 33
-
Giá: 33 Triệu/tháng
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 0,59 Triệu/m2
351223
Cho thuê
- Gần Nguyễn Văn Thủ - Đinh Tiên Hoàng.
- DT 4x14m, Trệt, 1Lầu, 2
- Nhà mới đẹp 100
- Nhà phù hợp làm VP
- Chỉ việc vô hoạt KD thôi không phải sữa chữa gì hết.
- CAM KẾT HÌNH THẬT 100
- Giá 33
-
Tấn Trụ
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2