Thông tin mô tả
-
- Kết cấu: 1 trệt - 1 lửng - 1 lầu - tầng mái.
- Giá: 55
-
Vị trí đẹp nhất tuyến đường Lê Thị Riêng, lề đường rộng, sầm uất,...
Giá: 55 Triệu/tháng
Diện tích: 63 m2
Giá/m2: 0,87 Triệu/m2
591834
Cho thuê
-
- Kết cấu: 1 trệt - 1 lửng - 1 lầu - tầng mái.
- Giá: 55
-
Kiều
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2