Thông tin mô tả
Tòa Building góc 3
+
+ Kết cấu: 2 hầm, 2 thang máy, thang bộ, thang thoát hiểm, 7 tầng, sàn trống suốt, hệ thống máy lạnh,
+ Giấy tờ
+ Giá: 1
+
Giá: 1000 Triệu/tháng
Diện tích: 750 m2
Giá/m2: 1,33 Triệu/m2
770298
Cho thuê
Tòa Building góc 3
+
+ Giấy tờ
+ Giá: 1
+
Nguyễn Thị Kim Ngân
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2