Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê nguyên
DT 4.2x20m, trệt, 2 lầu, sân thượng.
Vị trí ngay góc Đinh Tiên Hoàng và Điện Biên Phủ, khu vực
Ký dài hạn, đặt cọc 3 tháng,
Bàn giao nhà tháng 6/2023.
(Có hoa hồng cho người giới thiệu).
Giá: 75 Triệu/tháng
Diện tích: 84 m2
Giá/m2: 0,89 Triệu/m2
337886
Cho thuê
Chính chủ cho thuê nguyên
DT 4.2x20m, trệt, 2 lầu, sân thượng.
Vị trí ngay góc Đinh Tiên Hoàng và Điện Biên Phủ, khu vực
Ký dài hạn, đặt cọc 3 tháng,
Bàn giao nhà tháng 6/2023.
(Có hoa hồng cho người giới thiệu).
Anh An
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2