Thông tin mô tả
Cho thuê
Giá: 155
Lợi thế:
- Vị trí đắc địa: Gần nhà hát TP kết bên phim trường và nhà hàng Hương Rừng nổi tiếng từ xưa đến nay. Khu vực nhiều vp công ty nước ngoài tập trung nhiều
Liện hệ: Hãy
Giá: 155 Triệu/tháng
Diện tích: 270 m2
Giá/m2: 0,57 Triệu/m2
345571
Cho thuê
Cho thuê
Giá: 155
Lợi thế:
Liện hệ: Hãy
Le Ngoc
48 Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
15 triệu
23 m2
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2