Thông tin mô tả
Cho thuê tòa nhà văn phòng/ building office 36 Mạc Đĩnh Chi,
-
- Kết cấu: 1 hầm 10 lầu, thang máy - nhà
- Phù hợp:
- Giá nhà cho thuê: 650
Giá: 650 Triệu/tháng
Diện tích: 310 m2
Giá/m2: 2,10 Triệu/m2
608747
Cho thuê
-
- Kết cấu: 1 hầm 10 lầu, thang máy - nhà
- Phù hợp:
- Giá nhà cho thuê: 650
Hoang Quoc Khanh
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2