Thông tin mô tả
Tòa nhà nằm
-
- Kết cấu 1 hầm 9 tầng Sân thượng , thang máy ,
-
- Nhà đẹp mới sửa lại 100
- Phù hợp
- Ngày trung tâm
Xem nhà
Giá: 350 Triệu/tháng
Diện tích: 144 m2
Giá/m2: 2,43 Triệu/m2
317651
Cho thuê
Tòa nhà nằm
-
- Kết cấu 1 hầm 9 tầng Sân thượng , thang máy ,
-
- Nhà đẹp mới sửa lại 100
- Phù hợp
- Ngày trung tâm
Xem nhà
Nguyễn Trần Phong
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2