Thông tin mô tả
Toạ lạc ngay
-
- Kết cấu: Hầm trệt lửng 4 lầu, ốp full kính, khu vực vip cực kì sang trọng hướng ra các
-
-
- Ưu điểm: Vị trí vàng, kết nối thuận tiện ra các
Nhấc máy
Giá: 130 Triệu/tháng
Diện tích: 102 m2
Giá/m2: 1,27 Triệu/m2
684932
Cho thuê
Toạ lạc ngay
-
-
-
- Ưu điểm: Vị trí vàng, kết nối thuận tiện ra các
Nhấc máy
Minh Nhựt
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2