Thông tin mô tả
Siêu phẩm Mạc Đỉnh Chị, P. Đakao,
Kết Cấu: Trệt 2 Lầu.
Giá: 3xx bao gồm
Giá: 310 Triệu/tháng
Diện tích: 480 m2
Giá/m2: 0,65 Triệu/m2
347327
Cho thuê
Siêu phẩm Mạc Đỉnh Chị, P. Đakao,
Kết Cấu: Trệt 2 Lầu.
Giá: 3xx bao gồm
Vo Thanh Tay
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2