Thông tin mô tả
Nhà
-
- Kết cấu: Trệt + lửng + 2L.
- Giá:
- Vị trí đắc địa, khu vực tập trung rất nhiều
Giá: 72 Triệu/tháng
Diện tích: 81 m2
Giá/m2: 0,89 Triệu/m2
332819
Cho thuê
Nhà
-
- Kết cấu: Trệt + lửng + 2L.
- Giá:
- Vị trí đắc địa, khu vực tập trung rất nhiều
Phan Van
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2