Thông tin mô tả
Cho thuê nhà ngay
-
-Kết cấu: Hầm trệt lửng 7 lầu,có thang máy
-Cọc 3
-Kết cấu phù hợp mô hình: thẩm mỹ, nha khoa, văn phòng,
-
#chothuenhaquantanbinh
#chothuenhangang8m
#chothuenhagiare
Giá: 190 Triệu/tháng
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 95 Triệu/m2
314333
Cho thuê
Cho thuê nhà ngay
-
-Kết cấu: Hầm trệt lửng 7 lầu,có thang máy
-Cọc 3
-Kết cấu phù hợp mô hình: thẩm mỹ, nha khoa, văn phòng,
-
#chothuenhaquantanbinh
#chothuenhangang8m
#chothuenhagiare
Ngô Thị Thúy Hoa
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2