Thông tin mô tả
Góc 2MT Nguyễn Trãi, Q1, 5 tầng, thang máy, nhà mới 100
Gần Nam Quốc Cang, hẻm hong 3m.
DT: 4x16m, Sân 4m.
Trệt 5 Lầu, thang máy.
Trệt trống suốt, trên lầu mỗi bên 1 phòng.
Giá 170
Giá: 170 Triệu/tháng
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 2,66 Triệu/m2
349540
Cho thuê
Góc 2MT Nguyễn Trãi, Q1, 5 tầng, thang máy, nhà mới 100
Gần Nam Quốc Cang, hẻm hong 3m.
DT: 4x16m, Sân 4m.
Trệt 5 Lầu, thang máy.
Trệt trống suốt, trên lầu mỗi bên 1 phòng.
Giá 170
Nguyễn Hưng Phát
48 Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
15 triệu
23 m2
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2