Thông tin mô tả
-
-
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu suốt, cầu thang cuối nhà, 3
- Giá 25.000.000.
- Nhà mới phù hợp để ở GD hoặc spa, lớp dạy...
MTG - QC.
Giá: 25 Triệu/tháng
Diện tích: 35 m2
Giá/m2: 0,71 Triệu/m2
760703
Cho thuê
-
-
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu suốt, cầu thang cuối nhà, 3
- Giá 25.000.000.
- Nhà mới phù hợp để ở GD hoặc spa, lớp dạy...
MTG - QC.
Duyên
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2