Thông tin mô tả
Nhà cho thuê nguyên căn - Góc 2
Kết cấu: Trệt 3 lầu + sân thượng.
Vị trí nổi bật cực khan hiếm trên thị trường, phù hợp
Thời gian nhận nhà: Cuối tháng 4/2023.
Cọc 3 tháng,
Hỗ trợ từ 30 ngày Setup.
Để xem nhà và hỗ trợ
Giá: 230 Triệu/tháng
Diện tích: 176 m2
Giá/m2: 1,31 Triệu/m2
332022
Cho thuê
Nhà cho thuê nguyên căn - Góc 2
Kết cấu: Trệt 3 lầu + sân thượng.
Vị trí nổi bật cực khan hiếm trên thị trường, phù hợp
Thời gian nhận nhà: Cuối tháng 4/2023.
Cọc 3 tháng,
Hỗ trợ từ 30 ngày Setup.
Để xem nhà và hỗ trợ
Nguyễn Gia Tùng
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2