Thông tin mô tả
Chính chủ gửi cho thuê
Khu vực VIP nhất
Không hạn chế ngành nghề
Nhận nhà ngay sau khi kí hợp.
Giá: 120 Triệu/tháng
Diện tích: 165 m2
Giá/m2: 0,73 Triệu/m2
326688
Cho thuê
Chính chủ gửi cho thuê
Khu vực VIP nhất
Không hạn chế ngành nghề
Nhận nhà ngay sau khi kí hợp.
Anh Thắng
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2