Thông tin mô tả
Cho thuê nhà nguyên căn
-
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu suốt. Cầu thang cuối nhà.
- Nhà thiết kế theo phong cách tân cổ điển.
- Phù hợp
- Vị trí:
- Nhà có vỉa hè , bãi giữ xe.
- Bàn giao nhà trống.
-
Giá: 110 Triệu/tháng
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 1,22 Triệu/m2
677623
Cho thuê
Cho thuê nhà nguyên căn
-
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu suốt. Cầu thang cuối nhà.
- Nhà thiết kế theo phong cách tân cổ điển.
- Phù hợp
- Vị trí:
- Nhà có vỉa hè , bãi giữ xe.
- Bàn giao nhà trống.
-
Mỹ Kỳ
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2