Thông tin mô tả
Cho thuê tòa nhà trung tâm
Kết cấu: Trệt, lửng, 3 lầu có thang máy.
Phù hợp làm văn phòng công ty, thẩm mĩ viện, phòng khám, nha khoa, showroom.
Giá: 500 Triệu/tháng
Diện tích: 305 m2
Giá/m2: 1,64 Triệu/m2
313867
Cho thuê
Cho thuê tòa nhà trung tâm
Kết cấu: Trệt, lửng, 3 lầu có thang máy.
Vo Thanh Tay
48 Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
15 triệu
23 m2
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2