Thông tin mô tả
Cho Thuê Siêu Phẩm MT 101-103-105-107-109 Nguyễn Thị Minh Khai,
Vị trí kế
Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu
Giá 600
Ký dài hạn 5-10 năm
Giá: 499 Triệu/tháng
Diện tích: 3 m2
Giá/m2: 166,33 Triệu/m2
585455
Cho thuê
Vị trí kế
Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu
Giá 600
Ký dài hạn 5-10 năm
My Khánh
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2