Thông tin mô tả
Vị trí:
Ngang 3,4m - dài 15,5m nở hậu.
Nhà 1 trệt, 1 lửng 2 lầu có 6
MT sau 3m đậu xe thoải mái. Đông tứ trạch mát mẻ.
Ưu tiên: Shop lưu niệm, spa phun xăm, lớp anh ngữ,...
Giá 35
Giá: 35 Triệu/tháng
Diện tích: 54 m2
Giá/m2: 0,65 Triệu/m2
316627
Cho thuê
Vị trí:
Ngang 3,4m - dài 15,5m nở hậu.
Nhà 1 trệt, 1 lửng 2 lầu có 6
MT sau 3m đậu xe thoải mái. Đông tứ trạch mát mẻ.
Ưu tiên: Shop lưu niệm, spa phun xăm, lớp anh ngữ,...
Giá 35
Di Linh
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2