Thông tin mô tả
Công ty cần cho thuê tòa
Chính chủ cho thuê.
Kích thước ngang 7 dài 18m.
Cấu trúc 1 hầm 8 tầng có thang máy.
Xem nhà báo trước 30
Giá: 110 Triệu/tháng
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 0,87 Triệu/m2
682172
Cho thuê
Công ty cần cho thuê tòa
Chính chủ cho thuê.
Kích thước ngang 7 dài 18m.
Cấu trúc 1 hầm 8 tầng có thang máy.
Xem nhà báo trước 30
Phạm Mạnh Trường
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2