Thông tin mô tả
Vị trí đẹp, thoáng mát, tuyến đường đông
Kết cấu: Trệt, 2 lầu.
Vị trí, tiện ích:
Nhà nằm ngay đoạn đường đẹp, ngang lớn dễ dàng nhận diện thương hiệu.
Phù hợp
Chìa khoá trao tay dọn ngay vào
Giá: 293 Triệu/tháng
Diện tích: 330 m2
Giá/m2: 0,89 Triệu/m2
325477
Cho thuê
Vị trí đẹp, thoáng mát, tuyến đường đông
Kết cấu: Trệt, 2 lầu.
Vị trí, tiện ích:
Phù hợp
Chìa khoá trao tay dọn ngay vào
Lương Mai Hậu
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2