Thông tin mô tả
Kết cấu: Trệt 4 Lầu (Thang máy hàng).
Đường 2 chiều lề xe rộng, kế bên bãi đậu xe.
Thuận tiện
Giá: 120 Triệu/tháng
Diện tích: 117 m2
Giá/m2: 1,03 Triệu/m2
891167
Cho thuê
Kết cấu: Trệt 4 Lầu (Thang máy hàng).
Đường 2 chiều lề xe rộng, kế bên bãi đậu xe.
Thuận tiện
Thương Thương
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2