Thông tin mô tả
Cho thuê
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.
Vị trí phố đi bộ Lê Lợi ga Metro khu vực cực kỳ đông cả ngày lẫn ban đêm, quảng cáo thương hiệu rất tốt, các ngành nghề
Xin chân thành cám ơn Quý
Giá: 205 Triệu/tháng
Diện tích: 176 m2
Giá/m2: 1,16 Triệu/m2
714040
Cho thuê
Cho thuê
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.
Xin chân thành cám ơn Quý
Nhà Phố Trung Tâm
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2