Thông tin mô tả
Chính Chủ Cho thuê
Vị trí nhà Nằm giữa Nguyễn Thị Minh Khai và Bùi Thị Xuân.
-
- Kết cấu: 1 Trệt, 1 Lầu, sân thượng.
- Cho
Có lề để xe thoải mái.
-
-
Giá: 1100 Triệu/tháng
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 6,11 Triệu/m2
637739
Cho thuê
Chính Chủ Cho thuê
Vị trí nhà Nằm giữa Nguyễn Thị Minh Khai và Bùi Thị Xuân.
-
- Kết cấu: 1 Trệt, 1 Lầu, sân thượng.
- Cho
Có lề để xe thoải mái.
-
-
Minh
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2