Thông tin mô tả
DT: 16 x 16m.
Kết cấu: Hầm trệt 11 tầng.
Vị trí tập trung nhiều VP, Building. Thuận lợi di chuyển, phù hợp
Giá chỉ 750
Giá: 750 Triệu/tháng
Diện tích: 256 m2
Giá/m2: 2,93 Triệu/m2
342637
Cho thuê
DT: 16 x 16m.
Kết cấu: Hầm trệt 11 tầng.
Giá chỉ 750
Phan Tại Ngọc Minh
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2