Thông tin mô tả
Cho thuê toà
-
-
-
- Kết cấu: 2 hầm, 1 trệt, 1 lửng, 9 lầu.
- 2 thang máy, thang bộ,
- 2 thang thoát hiểm, máy phát điện, camera.
-
- Thời hạn cho thuê: 5 - 10 - 15 năm.
- Thời gian nhận nhà: Bàn giao liền.
- Phù hợp
-
Giá: 635 Triệu/tháng
Diện tích: 243 m2
Giá/m2: 2,61 Triệu/m2
332099
Cho thuê
Cho thuê toà
-
-
-
- Kết cấu: 2 hầm, 1 trệt, 1 lửng, 9 lầu.
- 2 thang máy, thang bộ,
- 2 thang thoát hiểm, máy phát điện, camera.
-
- Thời hạn cho thuê: 5 - 10 - 15 năm.
- Thời gian nhận nhà: Bàn giao liền.
- Phù hợp
-
Phan Van
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2