Thông tin mô tả
Cho thuê nhà 2 MT, hai căn 17 - 19 Đỗ Quang Đẩu,
DT: 15 x 27 trệt, 5L, TM, ST (01 tum trên sân thượng, sàn suốt),
Giá: 510tr/th (TL).
Vui lòng
Giá: 510 Triệu/tháng
Diện tích: 405 m2
Giá/m2: 1,26 Triệu/m2
352014
Cho thuê
Cho thuê nhà 2 MT, hai căn 17 - 19 Đỗ Quang Đẩu,
Giá: 510tr/th (TL).
Vui lòng
Rohan Duy
48 Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
15 triệu
23 m2
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2