Thông tin mô tả
Cho thuê tòa
Kết cấu: 7 Lầu - 18P
Giá 110tr/tháng.
Phù hợp làm
Giá: 110 Triệu/tháng
Diện tích: 84 m2
Giá/m2: 1,31 Triệu/m2
863018
Cho thuê
Cho thuê tòa
Kết cấu: 7 Lầu - 18P
Giá 110tr/tháng.
Phù hợp làm
Nguyễn Phúc Nguyên
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2