Thông tin mô tả
- Cho thuê
Vị trí đắc địa ngay trung tâm MT Bùi Thị Xuân.
Hiện trạng 35P xịn sò + 1 nhà hàng. Thiết kế phong cách hiện đại, cơ sở vật chất mới.
-
Giá: 340 Triệu/tháng
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 1,89 Triệu/m2
351160
Cho thuê
- Cho thuê
Vị trí đắc địa ngay trung tâm MT Bùi Thị Xuân.
-
Lê Quốc Hùng
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2