Thông tin mô tả
Cho thuê nhà 77H Bùi Thị Xuân
Nhà mới có hồ bơi trên sân thượng, nằm ngay trung tâm
Thiết kế theo phong cách Châu Âu, phù hợp văn phòng,
Giá 39
Giá: 39 Triệu/tháng
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 0,61 Triệu/m2
351089
Cho thuê
Cho thuê nhà 77H Bùi Thị Xuân
Nhà mới có hồ bơi trên sân thượng, nằm ngay trung tâm
Thiết kế theo phong cách Châu Âu, phù hợp văn phòng,
Giá 39
Anh Thanh
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2