Thông tin mô tả
Cho thuê nhà 227 - 229 Nguyễn Công Trứ -
Kích thước: 8,2 x 20m
Cọc: 3 tháng,
Hỗ trợ: 30 - 90 ngày sửa chữa cho
Giá: 220 Triệu/tháng
Diện tích: 164 m2
Giá/m2: 1,34 Triệu/m2
601488
Cho thuê
Cho thuê nhà 227 - 229 Nguyễn Công Trứ -
Kích thước: 8,2 x 20m
Cọc: 3 tháng,
Hỗ trợ: 30 - 90 ngày sửa chữa cho
Phan Thiên An
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2