Thông tin mô tả
-
- Kết cấu 1 trệt 5 lầu thang máy.
- Cọc 3
-
- Hoa hồng AE MG nhận đủ 1/2.
-
Giá: 80 Triệu/tháng
Diện tích: 44 m2
Giá/m2: 1,82 Triệu/m2
338785
Cho thuê
-
- Kết cấu 1 trệt 5 lầu thang máy.
- Cọc 3
-
- Hoa hồng AE MG nhận đủ 1/2.
-
Ngô Hữu Phước
48 Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
15 triệu
23 m2
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2