Thông tin mô tả
Cho thuê
- Hiện trạng nhà mới đẹp vừa cải tạo,
-
- Kết cấu: Trệt, 2 Lầu, lề rộng, sàn suốt...
-
- Giá 40tr.
- Bên trong nhà cơ bản sạch sẽ, không ngăn.
- Đặt cọc &
- Thông tin chính xác, người thật việc thật 100
Giá: 40 Triệu/tháng
Diện tích: 72 m2
Giá/m2: 0,56 Triệu/m2
716814
Cho thuê
Cho thuê
- Hiện trạng nhà mới đẹp vừa cải tạo,
-
- Kết cấu: Trệt, 2 Lầu, lề rộng, sàn suốt...
-
- Giá 40tr.
- Bên trong nhà cơ bản sạch sẽ, không ngăn.
- Đặt cọc &
- Thông tin chính xác, người thật việc thật 100
Hương Hương
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2